Msanii wa Injili Reuben Kagame anasema kuwa Serikali imepuuza watu walemavu nchini Kenya
Mimbaji maarufu wa Injili Reuben Kigame amelalamika kuwa watu wenye ulemavu wamekuwa wakiingizwa katika tuzo ya mishahara na usomi. Mr Kigame alijiuliza kwa nini fedha za ulemavu hazikufikia watu waliotarajiwa lakini zinakwenda kwa watu wasiofaa. Alisema watu wengi wanaoishi na ulemavu wana ujuzi mkubwa lakini hawajaungwa mkono katika maisha inayoongoza kwa wengi wao kuacha maisha.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here